Site may be shown incorrectly because Javascript is disabled in your web browser. Please turn on Javascript.
Vị trí của bạn: Toàn quốc
Vị trí của bạn Toàn quốc
Chúng tôi lọc các cửa hàng, sản phẩm, và phương thức giao hàng tối ưu cho vị trí bạn chọn

Transceiver HP

Bộ lọc
-
Thương hiệu
Services
HP X121 1G SFP LC SX Transceiver J4858C
HP X121 1G SFP LC SX Transceiver J4858C A small form-factor pluggable (SFP) Gigabit SX transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 550m on multimode fiber. Specifications – Hàng chính hãng HP. – Bảo hành: 3 năm.
6000000
Sieuthivienthong.com
HP X121 1G SFP LC LX Transceiver - J4859C
Mã hàng: J4859C - Manufacturer: HP - Device Type: SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC - Form Factor: Plug-in module - Cabling Type: 1000Base-LX - Data Transfer Rate: 1 Gbps Bảo hành: 36 tháng Lượt xem: 2226
19413680
Trung Anh Computer
HP X121 1G SFP LC SX Transceiver - J4858C
Mã hàng: J4858C - Model J4858C - Cổng ra (PHY) • 1x1000Base-SX - Loại cáp (Fiber Type) Multi-Mode - Kết nối trong LC Bảo hành: 36 tháng Lượt xem: 2382
6203340
Trung Anh Computer
Chọn địa điểm