Site may be shown incorrectly because Javascript is disabled in your web browser. Please turn on Javascript.
Vị trí của bạn: Toàn quốc
Vị trí của bạn Toàn quốc
Chúng tôi lọc các cửa hàng, sản phẩm, và phương thức giao hàng tối ưu cho vị trí bạn chọn

Thiết bị mạng không dây Draytek

Bộ lọc
-
Thương hiệu
Services
Thiết bị mạng DrayTek VigorAP810 PoE Managed WiFi Access Point
– PoE Access Point – 2 Anten chuẩn N 300Mbps – Radius server – USB printer – Multi SSID – Vlan 802.1q Bảo hành chính hãng: 24 tháng Tình trạng kho hàng: còn hàng
1780000
bataca.vn
access point Draytek AP 800
Thiết bị mạng không dây : Bộ thu - phát WIFI Số cổng Ethernet : 4 cổng
2040000
TU GIA
Draytek VigorFly200F
- FTTH Router quang trực tiếp - 70Mbps Up/Down - WiFi chuẩn N 300Mbps - Fiber port: SFP converter included, LC connector, single mode 10km
750000
xuanvinh.vn
Access Point Draytek AP800
Tính năng nổi bật: -Truy cập WLAN 802.11n -PoE (Power-over-Ethernet) như là tiêu chuẩn -Giao diện LAN cô lập kép -4 cổng Ethernet Switch -Detatchable Ăng ten - có thể được thay thế với đơn hướng hoặc cao đạt được -Mã hóa không dây: WEP, WPA, WPA2 -802.11b / g -Tương thích Repeater / Bridge / Access Point / Trạm chế độ -Quản lý băng thông cho mỗi SSID -802.1q VLAN Tagging -Lên đến bốn SSID khác nhau (cho VLAN) -Địa chỉ MAC Filtering -Radius / WPA User Authentication -Người dùng xác thực 802.1x -
1800000
ILA COMPUTER
Access Point Draytek V2910G
4289000
Tri thức số
Chọn địa điểm