Site may be shown incorrectly because Javascript is disabled in your web browser. Please turn on Javascript.
Vị trí của bạn: Toàn quốc
Vị trí của bạn Toàn quốc
Chúng tôi lọc các cửa hàng, sản phẩm, và phương thức giao hàng tối ưu cho vị trí bạn chọn

Cáp mạng AMP

Bộ lọc
-
Thương hiệu
Services
Dây cáp mạng AMP 2 mét
Dây cáp mạng 2 mét bấm máy chất lượng tốt, lỗi 8 đồng có đầu chụp bảo vệ đầu hạt mạng không bị vỡ
15000
19000
-21%
Cát Thành
Cáp mạng bấm sẵn 40 mét cat5e
Cáp mạng bấm sẵn 40 mét cat5e dùng cho kết nối máy tính với máy tính, kết nối internet nhanh chóng, tiện lợi. Hai đầu được bấn và đúc sẵn tại nhà máy nên rất bền chắc, kết nối nhanh và rất ổn định.
180000
200000
-10%
Cát Thành
AMP UTP RJ45
Thông tin sản phẩm Chính hãng Đầu dây mạng RJ45 Bịch (100 cái)
497000
chinhnhan.vn
Dây cáp AMP 1427290-7
Cat6 Patchcord, SL, Blu, Transparent, 10 Ft
110000
Máy Tính Thanh Long
CÁP MẠNG CAT 5 4 FTP - 19413-2
Cáp mạng AMP Cat5e FTP 4 đôi (AMP Category 5e FTP Cable, 4-Pair, 24AWG, Solid, PVC, 305m, White)
3132600
Camera quan sát
CÁP MẠNG AMP CAT-6A FTP- 1859218-2
Cáp Đôi Xoắn Category 6A bọc giáp AMP NETCONNECT thỏa và vượt các yêu cầu hiệu suất chuẩn Category 6A theo TIA/EIA-568-B.2-1 và ISO/IEC 11801 Class EA. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : 10 Gigabit Ethernet, Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)
5200000
Camera quan sát
Cáp mạng AMP Cat5e UTP (dây 0332)
- Dây cáp mạng Cat 5e UTP - 4 cặp dây xoắn đôi (4 Pair) - Mã dây: 0332 - Kích thước: 305m/cuộn - Màu sắc vỏ: trắng
900000
vatlieumang.vn
Cable AMP chính hiệu cat 6 (thùng) 300m
Tính năng nổi bật: 300m / Thùng, CAT6
4180000
ILA COMPUTER
Cáp mạng AMP Cat5e UTP (dây 0520)
- Dây cáp mạng Cat 6e UTP - 4 cặp dây xoắn đôi (4 Pair) - Mã dây: 0520 - Kích thước: 305m/cuộn - Màu sắc vỏ: trắng
450000
vatlieumang.vn
Cáp quang AMP Multimode 4 sợi Outdoor/Indoor - AMP
FO OUTDOOR ALL-DIELECTRIC,4F,OM3,Y=1/2/3/8
51900
Máy Tính Thanh Long
Cáp quang AMP Outdoor All Dielectric Fiber Optic Cables, PE (24, 48 Fibers)
FO OUTDOOR ALL-DIELECTRIC,24F,OM2,Y=1/2/3/8
123900
Máy Tính Thanh Long
Cáp mạng AMP CAT6 1427254-6
Thông Số Kỹ Thuật Bình luận Có 0 bình luận về Cáp mạng AMP CAT6 1427254-6 Icon hài hước icon Yahoo Chèn icon Gửi
2550900
F5 Corp
Chọn địa điểm