Site may be shown incorrectly because Javascript is disabled in your web browser. Please turn on Javascript.
Vị trí của bạn: Toàn quốc
Vị trí của bạn Toàn quốc
Chúng tôi lọc các cửa hàng, sản phẩm, và phương thức giao hàng tối ưu cho vị trí bạn chọn

Bộ chuyển đổi giao diện TP-LINK

Bộ lọc
-
Thương hiệu
Services
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS
Bộ chuyển đổi quang điện MC210CS hàng CHÍNH HÃNG, giá tốt nhất
1125000
An Phát
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC210CS
Thông Số Kỹ Thuật Model MC210CS Khoảng cách truyền cáp quang (km) 15 Đầu nối điện RJ45 Loại cáp UTP category 5, 5e cable EIA/TIA-568 100Ω STP Single-mode Fiber Tốc độ truyền dữ liệu 10/100/1000 Mbps SFP Chuẩn giao tiếp 100Base-FX IEEE802.3. 1000Base-T 1000Base-TX IEEE802.1q 1000Base-SX IEEE802.1p IEEE802.1d Đèn LED PWR, LINK, RX Kích thước (mm) 94.5 x 73 x 27.0 Bình luận Có 0 bình luận về Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC210CS Icon hài hước icon Yahoo Chèn icon Gửi
1270000
F5 Corp
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC220L
The MC220L is a media converter designed to convert 1000BASE-SX/LX/LH fiber to 1000Base-T copper media or vice versa. Designed under IEEE802.3ab 1000Base-T and IEEE802.3z 1000Base-SX/LX/LH standards, the MC220L is designed for use with multi-mode/single-mode fiber cable utilizing the LC-Type connector. It works at 850nm on both transmitting and receiving data when adopting multi-mode fiber and 1310nm on both transmitting and receiving data when adopting single-mode. Other features of thi
590000
maytinhvhc.com
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC220L
Thông Số Kỹ Thuật Đầu nối điện RJ45 Chuẩn giao tiếp IEEE 802.3ab IEEE 802.3z IEEE 802.3x 1000Base-T Đèn LED PWR, LINK, RX Chế độ làm việc Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F) Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F) Operating Humidity: 10%~90% non-condensing Storage Humidity: 5%~90% non-condensing Điện áp External Power Adapter Kích thước (mm) 94.5 x 73 x 27 Bình luận Có 0 bình luận về Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC220L Icon hài hước icon Yahoo Chèn icon Gửi
730000
F5 Corp
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM
Mã hàng: MC200CM - "1000Mbps RJ45 to 1000Mbps multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 550m, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable - Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang SC multi-mode 1000Mbps, Song công, Lên đến 550m, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400" Bảo hành: 24 Tháng Lượt xem: 2957
1150000
Trung Anh Computer
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC111CS
Mã hàng: MC111CS - "10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable - Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song công, Tx:1550nm, Rx:1310nm, Lên đến 20Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400" Bảo hành: 24 Tháng Lượt xem: 2774
890000
Trung Anh Computer
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC110CS
Mã hàng: MC110CS - "10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable - Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song công, Lên đến 20Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400" Bảo hành: 24 Tháng Lượt xem: 2838
850000
Trung Anh Computer
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L
Mã hàng: MC220L - "1000Mbps RJ45 to 1000Mbps SFP slot supporting MiniGBIC modules, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable - Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang cổng SFP 1000Mbps hỗ trợ module MiniGBIC, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400" Bảo hành: 24 Tháng Lượt xem: 3224
640000
Trung Anh Computer
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS hàng CHÍNH HÃNG, giá tốt nhất
763000
An Phát
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC112CS
Bộ chuyển đổi quang điện TP LINK MC112CS hàng CHÍNH HÃNG, giá tốt nhất
920000
An Phát
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC200CM
Thông Số Kỹ Thuật Khoảng cách truyền cáp quang (km) 1 Đầu nối điện RJ45 Bước sóng quang (nm) 850 Chuẩn giao tiếp IEEE 802.3ab IEEE 802.3z IEEE 802.3x Đèn LED PWR, LINK, RX Điện áp DC5V/2A Kích thước (mm) 94 x 73.0 x 27.0 Bình luận Có 0 bình luận về Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC200CM Icon hài hước icon Yahoo Chèn icon Gửi
1250000
F5 Corp
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC111CS
Thông Số Kỹ Thuật Model MC111CS Khoảng cách truyền cáp quang (km) 20 Đầu nối điện RJ45 Loại cáp Single-mode Bước sóng quang (nm) 1550 Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps Chuẩn giao tiếp IEEE 802.3 IEEE802.3u IEEE 802.3x Đèn LED PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD Chế độ làm việc Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F) Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F) Operating Humidity: 10%~90% non-condensing Storage Humidity: 5%~90% non-condensing Kiểu kênh truyền Network Media 10BASE-TUTP category 3,
1040000
F5 Corp
Chọn địa điểm