Site may be shown incorrectly because Javascript is disabled in your web browser. Please turn on Javascript.
Vị trí của bạn: Toàn quốc
Vị trí của bạn Toàn quốc
Chúng tôi lọc các cửa hàng, sản phẩm, và phương thức giao hàng tối ưu cho vị trí bạn chọn

Bộ chuyển đổi giao diện

Bộ lọc
-
Thương hiệu
Services
KVM Switch 2 vào 1 ra Dtech DT-8021
KVM Switch 2 vào 1 ra Dtech DT-8021 được sử dụng để giúp người quản trị mạng điều khiển 2 máy tính khác nhau từ xa chỉ với 1 màn hình rat tiện lợi.
450000
470000
-4%
Cát Thành
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8112SA-40
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8112SA-40 – Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet – Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang : 40 km – Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu – Kết nối cổng mạng: RJ45 – Bước sóng quang: 1310nm (Dual 1x9) – Loại tín hiệu: Single-Mode – Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps – Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u – Hàng chính hãng WINTOP – Bảo hành: 12 tháng
980000
Sieuthivienthong.com
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SB-11-80A
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SB-11-80A – Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet – Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang : 80 km – Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang – Kết nối cổng mạng: RJ45 – Bước sóng phát Tx: 1310nm Bidi – Bước sóng thu Rx: 1550nm Bidi – Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bid
1950000
Sieuthivienthong.com
Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802
Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802 -10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter. -Với đặc điểm cắm vào là chạy và tính năng nhận nguồn thông minh, tập đoàn PLANET giới thiệu dòng sản phẩm chuyển đổi thông minh mới Smart Media Converter FST-802 chuyển đổi giữa hai chuẩn 10/100Base-TX và 100Base-FX. -Dòng sản phẩm chuyển đổi thông minh FST-802 cung cấp sự chuyển đổi giữa hai giao diện 10/100Base-TX và 100Base-FX, như với các đầu nối đa mode ST/ SC (2 km).
1650000
Sieuthivienthong.com
Chuyển đổi Quang-Điện Gbit Converter 6COM 6C-4020
Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Converter 6COM 6C-4020 - Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000Base-TX to 1000Base-LX, Single mode, Full Duplex. - Khoảng cách truyền: 20Km. - Bước sóng quang hoạt động: 1310nm. - Ngõ giao tiếp quang: Connector SC. - Ngõ giao tiếp mạng: RJ-45 - Tương thích các chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z - Các đèn LED chỉ thị nguồn, tín hiệu quang, tín hiệu điện thuận tiện cho việc lắp đặt và giám sát
2576000
Sieuthivienthong.com
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS
Bộ chuyển đổi quang điện MC210CS hàng CHÍNH HÃNG, giá tốt nhất
1125000
An Phát
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SB-11-60A
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SB-11-60A – Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet – Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang : 60 km – Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang – Kết nối cổng mạng: RJ45 – Bước sóng phát Tx: 1310nm Bidi – Bước sóng thu Rx: 1550nm Bidi – Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bid
1560000
Sieuthivienthong.com
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SB-11-40A
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SB-11-40A – Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet – Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang : 40 km – Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang – Kết nối cổng mạng: RJ45 – Cổng quang kết nối: SC – Bước sóng phát Tx: 1310nm WDM Bidi – Bước sóng thu Rx: 1550nm WDM Bidi – Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ 'trong một sợi quang đồng thời tru
960000
Sieuthivienthong.com
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SB-11-20A
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SB-11-20A – Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet – Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang : 20 km – Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang – Kết nối cổng mạng: RJ45 – Cổng quang kết nối: SC – Bước sóng phát Tx: 1310nm WDM Bidi – Bước sóng thu Rx: 1550nm WDM Bidi – Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ 'trong một sợi quang đồng thời tru
820000
Sieuthivienthong.com
Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950SM-20/8E
Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950SM-20/8E - Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100 Base-Tx đến 100 Base Fx, Dual Fiber Single mode. -Tích hợp 1 đến 8 cổng Ethernet (RJ45) 10/100Mps. -Khoảng cách truyền: 20 km. -Bước sóng quang hoạt động: 1310nm. -Ngõ giao tiếp quang: Connector SC. -Ngõ giao tiếp mạng: RJ45. -Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX. -Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ AC
1680000
Sieuthivienthong.com
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC210CS
Thông Số Kỹ Thuật Model MC210CS Khoảng cách truyền cáp quang (km) 15 Đầu nối điện RJ45 Loại cáp UTP category 5, 5e cable EIA/TIA-568 100Ω STP Single-mode Fiber Tốc độ truyền dữ liệu 10/100/1000 Mbps SFP Chuẩn giao tiếp 100Base-FX IEEE802.3. 1000Base-T 1000Base-TX IEEE802.1q 1000Base-SX IEEE802.1p IEEE802.1d Đèn LED PWR, LINK, RX Kích thước (mm) 94.5 x 73 x 27.0 Bình luận Có 0 bình luận về Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC210CS Icon hài hước icon Yahoo Chèn icon Gửi
1270000
F5 Corp
Chuyển đổi Quang-Điện Video 6COM 6C-S16V-1D
Chuyển đổi Quang-Điện Video Converter 6COM 6C-S16V-1D - Bộ chuyển đổi quang điện Video Converter Single mode. - Khoảng cách truyền lên đến 20Km. - Sử dụng 01 sợi cáp quang để truyền tín hiệu. - Chuẩn Rack mount 19 inch, 1U. - 16 kênh Video, 01 kênh Data RS-485. - Ngõ vào Video BNC, trở kháng 75 Ohm. - Ngõ giao tiếp Quang: Connector FC. - Bước sóng quang: 1310/1550 nm. - Tương thích với Video hệ PAL, SECAM, NTSC. - Các đèn LED
46000
Sieuthivienthong.com
Chọn địa điểm