Site may be shown incorrectly because Javascript is disabled in your web browser. Please turn on Javascript.
Vị trí của bạn: Toàn quốc
Vị trí của bạn Toàn quốc
Chúng tôi lọc các cửa hàng, sản phẩm, và phương thức giao hàng tối ưu cho vị trí bạn chọn

Thiết bị mạng

ADSL Router Wifi Draytek V2700 (Vigor2700)
Tính năng nổi bật: Router ADSL DrayTek Vigor 2700 nổi bật với khả năng hỗ trợ đồng thời 2 kênh VPN server (Remote Dial-In User và LAN-to-LAN) Ngoài các tính năng riêng, các sản phẩm thuộc họ Vigor 2700 có các tính năng chung từ cơ bản đến cao cấp (tham khảo Vig or 2700e, ID: A0606_81 và Vigor 2700Ge, ID: A0610 _73 ) như tiện ích quản lý thiết bị (http, telnet, ftp, SNMP), khả năng cấp phát và quản lý địa chỉ IP đến các tính năng quản lý băng thông, tường lửa tích hợp với nhiều chính sách phòng
1650000
ILA COMPUTER
Linksys Cisco Switch SRW2024-K9 - 24-port 10/100/1000 Gigabit
24-Port 10/100/1000 Gigabit Switch CISCO LINKSYS SRW2024-K9 - 24-Port 10/100/1000 Gigabit Switch with WebView SRW2024-K9 (SG300-28). - Gigabit Switching with Fiber Expansion and Browser Configurability - 26 10/100/1000 ports; 2 Combo mini-GBIC ports. - Performance: Switching capacity 56.0 Gbps, nonblocking, Forwarding rate 41.67 mpps wire-speed performance. - Layer 2: Port grouping up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation, Number of VLANs 256 a
10049000
Mai Hoàng - Phố Vọng
D-Link Card DES-102F
Thông Số Kỹ Thuật Module cáp quang hoạt động chế độ Multi-Mode hoảng cách 2km Cổng 2 cổng 100Base-FX (đầu nối SC) Dùng cho Switch DES-1016R+, DES-1024R+ Xuất xứ Chính hãng Hãng sản xuất D-Link Bình luận Có 0 bình luận về D-Link Card DES-102F Icon hài hước icon Yahoo Chèn icon Gửi
2769000
F5 Corp
Modem/Router Micronet MEETUS ADSL AMT-1004
Màu sắc No Kích thước (cm) No Trọng lượng (kg) 1.0000 Tính năng No Hãng sản xuất Linksys
836000
HaloBuy
Thiết bị mạng ADSL Dlink 2540U
Tính năng nổi bật: Modem ADSL2/2+,1 CổngRJ11, 4 Cổng RJ45 10/100Mbps MDI/MDIX, DHCP, DDNS, NAT, DMZ, QoS & SNMP, Firewall
410000
ILA COMPUTER
Usb Wifi Buffalo WLI-UC-GNT
245000
thietbiso5s.com
Switch PoE Ionnet IFE-808 (120)
Standards IEEE 802.3 10BaseT IEEE 802.3u 100BaseTX/100BaseFX Features Number of Ports: 8 10/100BaseT with RJ-45 Connector 8 port PoE ports Data Transfer Rate Ethernet: 10Mbps/Half-Duplex 20Mbps/Full-Duplex Fast Ethernet: 100Mbps/Half-Duplex 200Mbps/Full-Duplex Transmission Media 10BaseT Cat. 3, 4, 5 UTP/STP, up to 100 m 100BaseTX Cat. 5 UTP/STP, up to 100 m Led Indicators Per Port: (TX): Link/Act, Per Unit: Power, PoE function Power Requirement 48V DC in
4171608
F5Pro - Hà Nội
Bộ định tuyến/ Draytek V2925n
- Router chuyên nghiệp cho game - Support IPv6 network - Tương thích tốt với tất cả các mạng cáp quang: VNPT, Viettel, FPT, CMC, SCTV...Chạy được với mạng GPON (VNPT/FPT/CMC) khi đã có converter GPON hoặc đã cấu hình modem GPON thành Bridge - 2 WAN 10/100/1000Mbps, RJ45 - 2 USB port connect 3G/4G - Connect usb disk for file server hoặc usb printer - 5 Gigabit LAN port with VLAN (IEEE802.1q/ 5 subnet - 5 vlan) - VPN Server, Dynamic DNS, DHCP Serve
3652000
Phong Vũ - Cách Mạng Tháng Tám
cisco GLC-LH-SM=
GE SFP,LC connector LX/LH transceiver
14939000
Máy Tính Thanh Long
Card mạng TotoLink EX100
- Chuẩn không dây: WIFI IEEE 802.11n, IEEE 802.11g, IEEE 802.11b - Băng tần mạng: 2.4 ~ 2.4835 GHz - Tốc độ: 150Mbps - WPS nút để mở rộng mạng Wi-Fi dễ dàng
179000
An Khang
LinkSys Cisco Switch 8Port 10/100 Base/ SF95D-08/ SF90D-08
8 cổng RJ45 10/100Mbps với kỹ thuật chiếm quyền điều khiển cáp (Auto-Negotiation) và hỗ trợ tính năng MDI / MDIX Công nghệ xanh giúp tiết kiệm điện năng lên đến 60% Kiểm soát lưu lượng IEEE 802.3x mang lại khả năng chuyển tải dữ liệu đáng tin cậy Hộp bằng kim loại, thiết kế để bàn và có thể treo tường Chỉ cần cắm vào là xài, không cần phải tinh chỉnh cấu h
590000
Mai Hoàng - Phố Vọng
Chọn địa điểm